Sản phẩm

Trọn bộ sản phẩm tẩy rửa, vệ sinh ô tô chuyên dụng của 3D Products



Trọn bộ sản phẩm tẩy rửa, vệ sinh ô tô chuyên dụng của 3D Products

♦ 50 to 1 Glass Cleaner → https://univiet.com.vn/san-pham-tay-rua-kinh-dam-dac-50-to-1-glass-cleaner-1-gallon.html
♦ Grand Slam → https://univiet.com.vn/san-pham-tay-rua-may-dong-co-grand-slam-1-gallon.html
♦ All Purpose Cleaner → https://univiet.com.vn/san-pham-lam-sach-da-nang-all-purpose-cleaner-1-gallon-noi-that-ngoai-that-rua-may-lop-tham-tran.html
♦ Gum & Tar Remover → https://univiet.com.vn/tay-bang-keo-nhua-duong-gum-tar-remover-1-gallon.html
♦ BDX – Brake Dust Remover → https://univiet.com.vn/san-pham-tay-rua-lazang-bdx-brake-dust-remover-1-gallon.html
♦ Metal Polish → https://univiet.com.vn/kem-danh-bong-inox-3d-mental-polish-602oz16.html
♦ LVP Cleaner → https://univiet.com.vn/san-pham-lam-sach-da-vinyl-nhua-lvp-cleaner-leather-vinyl-plastic-1-gallon.html
♦ Orange Deagreaser → https://univiet.com.vn/san-pham-tay-rua-noi-that-huong-cam-orange-citrus-degreaser-1-gallon-tay-ni-nhua-da-vinyl.html

► Hãy đăng ký kênh để cập nhật những Video mới nhất của chúng tôi!

https://www.youtube.com/univiet?sub_confirmation=1

► CÔNG TY TNHH UNI VIỆT

Cung cấp:
♦ THIẾT BỊ RỬA XE
+ Máy rửa xe cao áp | https://univiet.com.vn/may-rua-xe-cao-ap
+ Máy rửa xe hơi nước nóng | https://univiet.com.vn/may-rua-xe-hoi-nuoc-nong
+ Máy hút bụi | https://univiet.com.vn/may-hut-bui-o-to
+ Bình phun bọt tuyết | https://univiet.com.vn/binh-phun-bot-tuyet
+ Máy giặt nội thất ô tô | https://univiet.com.vn/may-giat-noi-that-o-to
+ Máy đánh bóng vỏ xe | https://univiet.com.vn/may-danh-bong-vo-xe

♦ THIẾT BỊ LÀM LỐP
+ Máy ra vào lốp ô tô, xe máy | https://univiet.com.vn/may-ra-vao-lop
+ Máy cân bằng lốp | https://univiet.com.vn/may-can-bang-lop
+ Máy nén khí | https://univiet.com.vn/may-nen-khi-unika
+ Máy bơm khí Nitơ | https://univiet.com.vn/may-bom-khi-nito
+ Kích thủy lực | https://univiet.com.vn/kich-thuy-luc
+ Súng xiết bulong | https://univiet.com.vn/sung-xiet-bu-long
+ Dụng cụ làm lốp |

♦ CẦU NÂNG Ô TÔ
+ Cầu nâng 1 trụ rửa xe | https://univiet.com.vn/cau-nang-1-tru-rua-xe
+ Cầu nâng 2 trụ | https://univiet.com.vn/cau-nang-2-tru
+ Cầu nâng 4 trụ | https://univiet.com.vn/cau-nang-4-tru
+ Cầu nâng cắt kéo | https://univiet.com.vn/cau-nang-cat-keo

♦ THIẾT BỊ GARA Ô TÔ
♦ THIẾT BỊ SỬA CHỮA XE MÁY
♦ THIẾT BỊ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP

♦ SẢN PHẨM CHĂM SÓC, LÀM ĐẸP XE
+ Sản phẩm chăm sóc xe cao cấp 3D Detailing Products | https://univiet.com.vn/3d-detailing-products
+ Xi đánh bóng cao cấp Menzerna Polishing Compounds

♦ ĐÀO TẠO KỸ THUẬT CHĂM SÓC XE
♦ TƯ VẤN THIẾT KẾ, KHẢO SÁT, LẮP ĐẶT NHÀ XƯỞNG

► Thông tin liên hệ:
CÔNG TY TNHH UNI VIỆT

☼ Miền Bắc | Tầng 1, Đại Lâm Plaza, Km2, QL3, Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội.
Tel: (024) 38 722 172
Email: [email protected]
Hotline: 098 693 7270 | 0977 491 648

☼ Miền Nam | H67 KDC Thới An, KP1, Phường Thới An, Quận 12, Thành Phố Hồ Chí Minh
Tel: (028) 3636 92 33
Email: [email protected]
Hotline: 096 141 8833

♦ Website: https://univiet.com.vn | https://thietbiruaxe.vn
♦ Facebook: https://www.facebook.com/univietstore

source

Similar Posts

5 thoughts on “Trọn bộ sản phẩm tẩy rửa, vệ sinh ô tô chuyên dụng của 3D Products
  1. Sản phẩm tẩy rửa hương cam 109 cuối video kia có thể tẩy rửa trên những bề mặt nào vậy

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.